![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) การประชุมวิชาการการจำลองดีอีเอ็มของอนุภาคทรงกลมที่ผสมในเบลดมิกเซอร์โดยใช้ซอฟต์แวร์โอเพ่นซอร์ส (2023)ผู้แต่ง: Dr.Preeda Prakotmak, Assistant Professor , Dr.Thana Cheepsomsong, Assistant Professor , Dr.Kanit Manatura, Associate Professor , Mr.Kunthakorn Khaothong, Associate Professor , Mrs.Wijitha poomsawat, Associate Professor , Dr.Jeerachai Supasuthakul, Assistant Professor , การประชุมวิชาการ:
|
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Conference Img](images/Conference.png) |
![Journal Img](images/Journal.png) |
![Journal Img](images/Journal.png) |