Journal

Article
Approximation to Hypergeometric Distribution with Modified Binomial Distributions
Journal
INTERNATIONAL JOURNAL of PURE MATHEMATICS (ISSN: 23130571)
Volume
1
Issue
1
Year
มกราคม 2014
Page
35-42
Class
นานาชาติ
DOI
-
Related Link
http://www.naun.org/main/NAUN/puremath/2014/a082019-098.pdf

Author

Output From Project

การประมาณการแจกแจงแบบไฮเปอร์จีออเมตริกด้วยการแจกแจงแบบทวินามดัดแปลง

Outcome

  • เชิงวิชาการ :- ใช้ในการเรียนการสอน รหัสวิชา 01422481 ชื่อวิชา Statistical Quality Control,18 ส.ค. 2014 - 30 ธ.ค. 2014
  • เชิงวิชาการ :- ใช้ในการเรียนการสอน รหัสวิชา 01422481 ชื่อวิชา Statistical Quality Control,2 มิ.ย. 2014 - 24 ก.ค. 2014